Tất cả HOT Đang diễn ra Sắp diễn ra
Không có trận đấu nào!

La Liga

19:00 - 25/05
Osasuna
vs
Villarreal
21:15 - 25/05
Real Sociedad
vs
Atletico Madrid
23:30 - 25/05
Almeria
vs
Cadiz
23:30 - 25/05
Rayo Vallecano
vs
Athletic Bilbao

England FA Cup - finals

21:00 - 25/05
Manchester City
vs
Manchester United

Serie A - League

23:00 - 25/05
Juventus
vs
Monza

AFC Champions League - finals

23:00 - 25/05
Al Ain
vs
Yokohama Marinos

Thai League 2 - Upgrade Finals

18:00 - 25/05
Rayong FC
vs
Nakhon Si United FC

UEFA European U-17 Football Championship - Bảng - Bảng D

Giao hữu CLB - May

19:00 - 25/05
NEC FC Bugolobi
vs
Airtel Kitara FC

Giao hữu quốc tế - May

15:00 - 25/05
Poland U16
vs
Czech Republic U16
15:00 - 25/05
Wales U16
vs
Turkey U16

Spanish Ladies Premier League

17:00 - 25/05
Sporting De Huelva (w)
vs
Granada CF(w)
17:00 - 25/05
Levante UD (W)
vs
Villarreal (W)

Italian Serie B - Playoffs Semifinals

Italian Campionato Nazionale Primavera - Playoffs

23:30 - 25/05
Lazio U20
vs
AC Milan U20

Bundesliga 2 - Relegation Quarter

France Ligue 2 - Playoffs Finals

Holland Eerste Divisie - Playoffs 2

21:30 - 25/05
Emmen
vs
NAC Breda

J1 League

12:00 - 25/05
Consadole Sapporo
vs
Kashima Antlers
12:00 - 25/05
Jubilo Iwata
vs
Shonan Bellmare
14:00 - 25/05
Albirex Niigata
vs
Avispa Fukuoka
14:00 - 25/05
Kawasaki Frontale
vs
Kashiwa Reysol

Japan Emperor's Cup - Round 1

11:00 - 25/05
SC Sagamihara
vs
Yamanashi Gakuin University Pegasus
11:00 - 25/05
Nara Club
vs
Kyoto Sangyo University
11:00 - 25/05
Tokai University Kumamoto
vs
Mitsubishi Nagasaki
11:00 - 25/05
FC Gifu
vs
Azul Claro Numazu
11:00 - 25/05
Miyazaki
vs
Chuan Vice Club
11:00 - 25/05
Sony Sendai
vs
Tonan Maebashi
11:00 - 25/05
Zweigen Kanazawa FC
vs
Konan University
11:00 - 25/05
Tochigi City
vs
Yokogawa Musashino

Albania Super league - Final

Argentine Division 1 - 2nd Stage

Argentine Division 2 - League

22:45 - 25/05
San Telmo
vs
Colon de Santa Fe
23:30 - 25/05
Tristan Suarez
vs
San Martin San Juan

Armenia Premier League

20:30 - 25/05
FC Noah
vs
FC West Armenia
20:30 - 25/05
Shirak
vs
FC Pyunik

Australia A-League - Final

16:45 - 25/05
Central Coast Mariners
vs
Melbourne Victory

National Premier Leagues Western Australia - League

14:00 - 25/05
Balcatta FC
vs
Armadale SC
14:00 - 25/05
Floreat Athena
vs
Olympic Kingsway SC
14:00 - 25/05
Fremantle City
vs
Perth SC
14:00 - 25/05
Inglewood United
vs
Bayswater City
14:00 - 25/05
Perth Glory (Youth)
vs
Stirling Macedonia
14:00 - 25/05
Perth RedStar
vs
Western Knights

Austria Erste Division

22:30 - 25/05
SC Bregenz
vs
Trenkwalder Admira Wacker
22:30 - 25/05
First Wien 1894
vs
SKU Amstetten
22:30 - 25/05
Grazer AK
vs
Kapfenberg
22:30 - 25/05
SV Horn
vs
St.Polten
22:30 - 25/05
Leoben
vs
Sturm Graz (Youth)
22:30 - 25/05
FC Liefering
vs
Lafnitz
22:30 - 25/05
SV Ried
vs
FC Dornbirn 1913
22:30 - 25/05
SV Stripfing Weiden
vs
Floridsdorfer AC

Austrian Bundesliga - Qual. Finals

Azerbaijan Premier League

22:00 - 25/05
FC Neftci Baku
vs
Sabah FK Baku
22:00 - 25/05
Standard Sumgayit
vs
Qabala
22:00 - 25/05
Zira FK
vs
Sabail

Belarus Cup - finals

23:00 - 25/05
Neman Grodno
vs
FK Isloch Minsk

Belarusian Premier League - League

Botswana Premier League

20:00 - 25/05
Masitaoka FC
vs
Morupule Wanderers FC

Canadian Premier League - League

Chile Primera B - League

23:00 - 25/05
Deportes La Serena
vs
Rangers Talca

Chile Primera Division

23:30 - 25/05
Huachipato
vs
Everton CD

Chinese Champions League

12:30 - 25/05
Shanghai Mitsubishi Heavy Industries Fly
vs
Shanghai Second
Hoãn - 25/05
Jiangsu Landhouse Dong Victory
vs
Shanxi TYUT Yida

Chinese Football Association Jia League - League

14:00 - 25/05
Liaoning Tieren
vs
Wuxi Wugou
14:00 - 25/05
Yanbian Longding
vs
Jiangxi Liansheng FC
14:30 - 25/05
Shanghai Jiading Huilong
vs
Yunnan Yukun
18:30 - 25/05
Shijiazhuang Kungfu
vs
Nanjing City
18:30 - 25/05
Guangxi Pingguo Haliao
vs
Guangzhou FC

Chinese Super League - League

18:35 - 25/05
Shandong Taishan
vs
Zhejiang Greentown
19:00 - 25/05
Wuhan Three Towns
vs
Meizhou Hakka

Colombia Copa Premier - Playoffs A

Croatia 1.Division

22:00 - 25/05
NK Varteks Varazdin
vs
ZNK Osijek

Croatia 2.HNL - League

19:50 - 25/05
HNK Sibenik
vs
NK Dubrava Zagreb
22:30 - 25/05
NK Dugopolje
vs
NK Orijent Rijeka
22:30 - 25/05
NK Jarun
vs
NK Croatia Zmijavci

Czech Republic 2.Liga

22:00 - 25/05
Dukla Prague
vs
Sparta Praha B
22:00 - 25/05
Slavia Kromeriz
vs
FK MAS Taborsko
22:00 - 25/05
Lisen
vs
Chrudim
22:00 - 25/05
Opava
vs
Vysocina jihlava
22:00 - 25/05
Marila Pribram
vs
Vyskov
22:00 - 25/05
Sigma Olomouc B
vs
SK Slovan Varnsdorf
22:00 - 25/05
FK Graffin Vlasim
vs
Brno
22:00 - 25/05
Viktoria Zizkov
vs
SK Prostejov

Czech Republic Ceska Fotbalova Liga - Bảng A

15:15 - 25/05
Loko Vltavin
vs
SK Motorlet Praha
15:30 - 25/05
Ceske Budejovice B
vs
Viktoria Plzen B
19:30 - 25/05
Preddie J
vs
Karlovy Vary Dvory

Czech Republic Ceska Fotbalova Liga - MSFL

15:15 - 25/05
Trinec
vs
SC Znojmo
22:00 - 25/05
Frydlant
vs
Blansko
22:00 - 25/05
Hodonin Sardice
vs
TJ Tatran Bohunice
22:00 - 25/05
Slovan Rosice
vs
Zlinsko

Czech Republic Ceska Fotbalova Liga - Bảng B

15:15 - 25/05
Jablonec B
vs
Slovan Velvary
15:30 - 25/05
FK Kolin
vs
Chlumec nad Cidlinou
20:00 - 25/05
Banik Most-Sous
vs
FK Prepere
22:00 - 25/05
Zivanice
vs
SK Zapy

Czech Republic Gambrinus Liga - Relegation

23:00 - 25/05
Bohemians 1905
vs
Pardubice
23:00 - 25/05
Baumit Jablonec
vs
Tescoma Zlin
23:00 - 25/05
MFK Karvina
vs
Dynamo Ceske Budejovice

Czech Republic Gambrinus Liga - Playoff Final

23:00 - 25/05
Hradec Kralove
vs
Teplice

Danish 1st Division - Relegation

Danish 1st Division - Playoffs

Denmark Superligaen - Relegation

20:00 - 25/05
Hvidovre IF
vs
Lyngby
20:00 - 25/05
Randers FC
vs
Vejle
20:00 - 25/05
Viborg
vs
Odense BK

Primera Division de Ecuador - Apertura

Egyptian Premier League

22:00 - 25/05
El Daklyeh
vs
El Mokawloon El Arab

Estonia Cup - finals

23:00 - 25/05
Levadia Tallinn
vs
Paide Linnameeskond

Finland Veikkausliga - League

21:00 - 25/05
HJK Helsinki
vs
Ilves Tampere

Iceland Division 1 - League

20:00 - 25/05
Afturelding
vs
Grindavik
21:00 - 25/05
Grotta Seltjarnarnes
vs
Leiknir Reykjavik
21:00 - 25/05
Thor Akureyri
vs
Keflavik
22:00 - 25/05
IR Reykjavik
vs
Dalvik Reynir
23:00 - 25/05
UMF Njardvik
vs
IBV Vestmannaeyjar

Iceland Premier Division - League

23:00 - 25/05
KR Reykjavik
vs
Vestri

Indonesia Liga 1 - Championship 3rd Place

19:00 - 25/05
Bali United
vs
Borneo FC

Ireland First Division - League

Ireland Premier Division

Israel Premier League - Championship Playoffs

22:30 - 25/05
Maccabi Haifa
vs
Hapoel Haifa
22:30 - 25/05
Maccabi Tel Aviv
vs
Maccabi Bnei Raina
22:30 - 25/05
Hapoel Bnei Sakhnin FC
vs
Hapoel Beer Sheva

Ivory Coast Premier Division

22:30 - 25/05
AS Denguele
vs
Zoman FC
22:30 - 25/05
CO Korhogo
vs
Societe Omnisports De L'Armee

Kosovo Superliga - League

20:00 - 25/05
KF Ballkani
vs
Prishtina
20:00 - 25/05
KF Drita Gjilan
vs
Malisheva
20:00 - 25/05
KF Dukagjini
vs
Gjilani
20:00 - 25/05
KF Fushe Kosova
vs
KF Feronikeli
20:00 - 25/05
KF Liria Prizren
vs
KF Llapi

Latvian Higher League - League

20:00 - 25/05
Metta/LU Riga
vs
Grobina
22:00 - 25/05
Tukums-2000
vs
Rigas Futbola skola

Lithuania - 1.Division - League

20:00 - 25/05
Hegelmann Litauen
vs
Dziugas Telsiai
23:00 - 25/05
FK Panevezys
vs
Kauno Zalgiris

Liga Super Malaysia

16:30 - 25/05
Kuala Lumpur City F.C.
vs
Johor Darul Takzim
19:15 - 25/05
Sabah
vs
Kuching FA
20:00 - 25/05
PDRM
vs
Penang

Norwegian Tippeligaen

23:00 - 25/05
Fredrikstad
vs
Tromso IL

Peru Primera Division - Apertura

23:00 - 25/05
Sport Huancayo
vs
UTC Cajamarca

Poland Ekstraklasa

22:30 - 25/05
Jagiellonia Bialystok
vs
Warta Poznan
22:30 - 25/05
Lech Poznan
vs
Korona Kielce
22:30 - 25/05
Legia Warszawa
vs
Zaglebie Lubin
22:30 - 25/05
LKS Lodz
vs
Stal Mielec
22:30 - 25/05
Pogon Szczecin
vs
Gornik Zabrze
22:30 - 25/05
Puszcza Niepolomice
vs
Piast Gliwice
22:30 - 25/05
Radomiak Radom
vs
Widzew lodz
22:30 - 25/05
Rakow Czestochowa
vs
Slask Wroclaw
22:30 - 25/05
Ruch Chorzow
vs
Cracovia Krakow

Romania Liga I - Playoffs

Russia Premier League - League

20:30 - 25/05
Baltika Kaliningrad
vs
Lokomotiv Moscow
20:30 - 25/05
CSKA Moscow
vs
Ural Sverdlovsk Oblast
20:30 - 25/05
Fakel
vs
Terek Grozny
20:30 - 25/05
FC Krasnodar
vs
Dynamo Moscow
20:30 - 25/05
Krylya Sovetov
vs
FK Nizhny Novgorod
20:30 - 25/05
Gazovik Orenburg
vs
Spartak Moscow
20:30 - 25/05
Rubin Kazan
vs
FK Sochi
20:30 - 25/05
Zenit St. Petersburg
vs
Rostov FK

Russian National Football League - League

13:00 - 25/05
Yenisey Krasnoyarsk
vs
Tyumen
17:00 - 25/05
Akron Togliatti
vs
SKA Khabarovsk
17:00 - 25/05
Alania Vladikavkaz
vs
FK Makhachkala
17:00 - 25/05
KAMAZ Naberezhnye Chelny
vs
Sokol
17:00 - 25/05
Khimki
vs
Chernomorets Novorossiysk
17:00 - 25/05
FK Leningradets
vs
Torpedo Moscow
17:00 - 25/05
Rodina Moskva
vs
Neftekhimik Nizhnekamsk
17:00 - 25/05
Shinnik Yaroslavl
vs
Arsenal Tula
17:00 - 25/05
Volgar-Gazprom Astrachan
vs
PFK Kuban

Russian National Football League - Secondary Silver Bảng 2

13:00 - 25/05
Irtysh 1946 Omsk
vs
Khimik Dzerzhinsk
18:00 - 25/05
Volga Ulyanovsk
vs
Torpedo Miass
18:30 - 25/05
Spartak Kostroma
vs
Tekstilshchik Ivanovo
20:00 - 25/05
Dinamo Briansk
vs
FK Kaluga
20:00 - 25/05
Avangard
vs
Mashuk-KMV

Scotland FA Cup - finals

21:00 - 25/05
Celtic FC
vs
Glasgow Rangers

Serbia Prva Liga - Championship Playoffs

22:00 - 25/05
OFK Beograd
vs
FK Radnicki Sremska Mitrovica

Serbian Superliga - Championship Bảng

23:00 - 25/05
Partizan Belgrade
vs
Radnicki 1923 Kragujevac

Singapore League

17:00 - 25/05
Albirex Niigata FC
vs
DPMM FC
17:00 - 25/05
Geylang United FC
vs
Young Lions

Slovak Super Liga - Relegation Quarter

21:30 - 25/05
Michalovce
vs
FC Artmedia Petrzalka

Slovenia Cup - finals

South Africa Premier Soccer League - League

20:00 - 25/05
AmaZulu
vs
Lamontville Golden Arrows
20:00 - 25/05
Cape Town Spurs
vs
Kaizer Chiefs
20:00 - 25/05
Chippa United
vs
Sekhukhune United
20:00 - 25/05
Mamelodi Sundowns
vs
Cape Town City
20:00 - 25/05
Orlando Pirates
vs
Supersport United
20:00 - 25/05
Polokwane City FC
vs
TS Galaxy
20:00 - 25/05
Richards Bay
vs
Stellenbosch FC
20:00 - 25/05
Moroka Swallows
vs
Royal AM

K League 1 - League

12:00 - 25/05
Jeonbuk Hyundai Motors
vs
Gimcheon Sangmu FC
14:30 - 25/05
Ulsan Hyundai FC
vs
Daejeon Citizen
17:00 - 25/05
Incheon United
vs
Gwangju Football Club
17:00 - 25/05
Pohang Steelers
vs
FC Seoul

Swedish Allsvenskan

21:00 - 25/05
GAIS
vs
Hacken
22:30 - 25/05
Mjallby AIF
vs
Djurgardens

Professional Tunisian League 1 - Championship Bảng

21:30 - 25/05
ES du Sahel
vs
Stade tunisien

Turkey Super Lig

20:00 - 25/05
Karagumruk
vs
Samsunspor
23:00 - 25/05
Sivasspor
vs
Kayserispor

UAE Pro-League

20:15 - 25/05
Ittihad Kalba
vs
Banni Yas

Ukraine Division 2 - Championship Bảng

17:30 - 25/05
SC Poltava
vs
Prykarpattya Ivano Frankivsk

Ukraine Division 2 - Relegation

17:00 - 25/05
FC Bukovyna chernivtsi
vs
Metalurh Zaporizhya
17:00 - 25/05
Khust City
vs
Dinaz Vyshgorod
17:00 - 25/05
Metalist Kharkiv
vs
FC Chernigiv
17:00 - 25/05
Nyva Ternopil
vs
Kremin Kremenchuk
17:00 - 25/05
Podillya Khmelnytskyi
vs
Hirnyk-Sport

Ukrainian Premier League

19:30 - 25/05
Chernomorets Odessa
vs
Dnipro-1
19:30 - 25/05
Zorya
vs
Kolos Kovalyovka
19:30 - 25/05
Kryvbas
vs
FC Mynai
19:30 - 25/05
Metalist 1925 Kharkiv
vs
Veres
19:30 - 25/05
Obolon Kiev
vs
PFC Oleksandria
19:30 - 25/05
Rukh Vynnyky
vs
Dynamo Kyiv
19:30 - 25/05
Polissya Zhytomyr
vs
FC Shakhtar Donetsk

USA Independent League

23:00 - 25/05
Georgia Lions
vs
Michigan Stars

USL Championship - League

Uruguay Primera Division - League

22:30 - 25/05
Miramar Misiones FC
vs
Wanderers FC

Uruguay Segunda

20:00 - 25/05
CA Juventud
vs
La Luz

V.League 1 - League

17:00 - 25/05
Quang Nam
vs
Hanoi FC
19:15 - 25/05
Ho Chi Minh
vs
Hoang Anh Gia Lai

Zambia Super League

20:00 - 25/05
Power Dynamos
vs
Mufulira Wanderers
20:00 - 25/05
Nkwazi
vs
Prison Leopards FC

Tại Xoilac TV trực tiếp bóng đá chúng tôi cập nhật lịch thi đấu bóng đá chuẩn nhất, nhanh nhất, chính xác nhất, mới nhất bao gồm các giải đấu bóng đá hấp dẫn như:

  • Lịch thi đấu bóng đá Việt Nam
  • Lịch thi đấu bóng đá Ngoại Hạng Anh
  • Lịch thi đấu bóng đá Tây Ban Nha La Liga
  • Lịch thi đấu bóng đá Pháp Ligue 1
  • Lịch thi đấu bóng đá Hà Lan
  • Lịch thi đấu bóng đá AFF Cup
  • Lịch thi đấu bóng đá Đức Bundesliga
  • Lịch thi đấu bóng đá Ý Serie A, Serie B

Cập nhật lịch thi đấu bóng đá Việt Nam hôm nay chính xác nhất

Lịch thi đấu bóng đá Việt Nam với giải V-League đang được mong chờ những trận cầu tâm điểm như CLB Hà Nội vs CLB TP.HCM diễn ra trên sân Hàng Đẫy hay CLB Sài Gòn vs CLB Quảng Ninh đá tại sân động Thống Nhất. Đây đều là các đội bóng đã có những màn trình diễn ấn tượng trong mùa giải trước. Lịch đá của các trận đấu này sẽ được Xoilac66.io cập nhật cụ thể trong bảng đấu V-League.

Lịch thi đấu bóng đá Việt Nam hôm nay và ngày mai tại  Xoilac66.io sẽ cung cấp thông tin về các trận đấu diễn ra trong nước. Trong đó, giải V-League là giải đấu hàng đầu tại Việt Nam, thu hút sự quan tâm lớn từ các CĐV. V-League diễn ra từ tháng 1 đến tháng 12 hàng năm và có sự tham gia của 14 đội bóng hàng đầu trên khắp cả nước. 

Ngoài lịch thi đấu bóng đá v league hôm nay, lịch thi đấu bóng đá Việt Nam còn bao gồm các giải đấu khác như giải U23, U19, U20, U17 và bóng đá nữ. Những giải đấu này không chỉ là cơ hội để các tài năng trẻ trình diễn, mà còn là nơi phát hiện và đào tạo những ngôi sao tương lai của bóng đá Việt Nam.